โครงการอบรมให้ความรู้และสร้างจิตสำนึกในการป้องกันอัคคีภัย ศวอ.ทอ. ประจำปี ๖๓
พล.อ.ต.ทรงพล พรหมวา รอง ผอ.ศวอ.ทอ. เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ "อบรมให้ความรู้และสร้างจิตสำนึกในการป้องกันอัคคีภัย ศวอ.ทอ. ประจำปี ๖๓"
โดยมี ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ศวอ.ทอ. เข้าร่วมโครงการ ฯ ณ หอประชุม ศวอ.ทอ. เมื่อวันจันทร์ที่ ๑๐ ส.ค.๖๓