ศวอ.ทอ. ให้การต้อนรับคณะเจ้าหน้าที่ Thai TBS Kids
พล.อ.ต.ฐากูร นาครทรรพ รอง ผอ.ศวอ.ทอ.เป็นตัวแทน ศวอ.ทอ.ให้การต้อนรับ คณะเจ้าหน้าที่ Thi PBS Kids มาดำเนินการบันทึกเทป
รายการ คิดทันข่าว โดยมีเนื้อหานำเสนอข่าวเหตุการณ์ในปัจจุบัน เรื่องที่เกี่ยวกับเด็กและเยาวชนควรรับรู้ โดยใช้พื้นที่บริเวณ
ศูนย์การเรียนรู้พลังงานทดแทน ทอ. เมื่อวันจันทร์ที่ ๑๑ ม.ค.๖๓