พิธีเปิดหลักสูตรการป้องกันนิวเคลียร์ ชีวะ เคมี และการเผชิญเหตุจากอาวุธทำลายล้างสูง ชั้นสัญญาบัตร รุ่นที่ ๗
![211019 01](/images/News/2021/10/1018/211019_01.jpg)
![211019 03](/images/News/2021/10/1018/211019_03.jpg)
![211019 02](/images/News/2021/10/1018/211019_02.jpg)
![211019 04](/images/News/2021/10/1018/211019_04.jpg)
![211019 05](/images/News/2021/10/1018/211019_05.jpg)
พล.อ.ท.สุพิจจารณ์ ธรรมวาทะเสรี ผอ.ศวอ.ทอ. เป็นประธานในพิธีเปิดหลักสูตรการป้องกันนิวเคลียร์ ชีวะ เคมี และการเผชิญเหตุจากอาวุธทำลายล้างสูง ชั้นสัญญาบัตร รุ่นที่ 7 ระยะเวลาในการศึกษา ๑๐ สัปดาห์
เมื่อวันจันทร์ที่ ๑๘ ต.ค.๖๔ ณ หอประชุม ศวอ.ทอ.
ผู้บังคับบัญชา
![Command01 67](/images/image/Command/com67-2_01.jpg)
พล.อ.ท.ไพบูลย์ สิทธิลภ
ผอ.ศวอ.ทอ.
![safetybanner01](/images/banners/safetybanner01.jpg)
![competencybanner01](/images/banners/competencybanner01.jpg)
![OrgCul](/images/banners/OrgCul.jpg)
![banner rdc01022022](/images/banners/banner_rdc01022022.jpg)
![sanambanner](/images/banners/sanambanner.png)
![37382](/images/banners/37382.jpg)
![Banner Rdc 01](/images/image/main-site/Banner_Rdc_01.png)