กิจกรรมมอบเสื้อ เดิน-วิ่ง เก็บระยะทาง Air Force Virtual Run ศวอ.ทอ.
![DSC 0009](/images/News/2022/04/1104/DSC_0009.jpg)
![DSC 0001](/images/News/2022/04/1104/DSC_0001.jpg)
![DSC 0002](/images/News/2022/04/1104/DSC_0002.jpg)
![DSC 0003](/images/News/2022/04/1104/DSC_0003.jpg)
![DSC 0004](/images/News/2022/04/1104/DSC_0004.jpg)
![DSC 0005](/images/News/2022/04/1104/DSC_0005.jpg)
![DSC 0006](/images/News/2022/04/1104/DSC_0006.jpg)
![DSC 0007](/images/News/2022/04/1104/DSC_0007.jpg)
![DSC 0008](/images/News/2022/04/1104/DSC_0008.jpg)
พล.อ.ท.ฐากูร นาครทรรพ ผอ.ศวอ.ทอ.เป็นประธานในพิธีมอบเสื้อวิ่งสะสมระยะทางของ ทอ.(Air Force Virtual Run) ในส่วนของ ศวอ.ทอ. ให้กับกำลังพลที่เข้าร่วมกิจกรรมและมีระยะทางสะสมได้เกิน ๘๕ กิโลเมตร ณ ห้องประชุม ศวอ.ทอ. เมื่อวันจันทร์ที่ ๑๑ เม.ย.๖๕
ผู้บังคับบัญชา
![Command01 67](/images/image/Command/com67-2_01.jpg)
พล.อ.ท.ไพบูลย์ สิทธิลภ
ผอ.ศวอ.ทอ.
![safetybanner01](/images/banners/safetybanner01.jpg)
![competencybanner01](/images/banners/competencybanner01.jpg)
![OrgCul](/images/banners/OrgCul.jpg)
![banner rdc01022022](/images/banners/banner_rdc01022022.jpg)
![sanambanner](/images/banners/sanambanner.png)
![37382](/images/banners/37382.jpg)
![Banner Rdc 01](/images/image/main-site/Banner_Rdc_01.png)