ผอ.ศวอ.ทอ.ให้การต้อนรับ คณะจากสมาคมแม่บ้านทหารอากาศ ในโอกาสจัดจำหน่ายดอกไม้ที่ระลึกวันทหารผ่านศึก (ดอกป๊อปปี้)
พล.อ.ท.ฐากูร นาครทรรพ ผอ.ศวอ.ทอ. และหน.นขต.ศวอ.ทอ.ให้การต้อนรับ คณะจากสมาคมแม่บ้านทหารอากาศ ในโอกาสจัดจำหน่ายดอกไม้ที่ระลึกวันทหารผ่านศึก (ดอกป๊อปปี้) เพื่อหารายได้เป็นสาธารณกุศลสมทบทุนสงเคราะห์ครอบครัวทหาร ตำรวจ พลเรือน และอาสาสมัคร ที่ได้อุทิศตนปฏิบัติหน้าที่ด้วยความเสียสละในการป้องกันประเทศชาติ ในวันที่ ๒๗ มกราคม ๒๕๖๖ ณ ห้องประชุม ศวอ.ทอ.