ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพัฒนาวิทยาศาสตร์เทคโนโลยีการบินและอวกาศกองทัพอากาศ ต้อนรับ เจ้ากรมเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารทหารอากาศ และคณะตรวจเยี่ยมหน่วยสายวิทยาการสารสนเทศและสงครามอิเล็กทรอนิกส์ และสายวิทยาการไซเบอร์ ณ ศวอ.ทอ ประจำปี ๒๕๖๖
พล.อ.ท.ฐากูร นาครทรรพ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพัฒนาวิทยาศาสตร์เทคโนโลยีการบินและอวกาศกองทัพอากาศ ให้การต้อนรับ พล.อ.ท.วิเชียร เรืองพระยา เจ้ากรมเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารทหารอากาศ เป็นหัวหน้าคณะ เข้ารับฟังการบรรยายสรุปการปฏิบัติงานด้านสารสนเทศและสงครามอิเล็กทรอนิกส์ และสายวิทยาการไซเบอร์ ของ ศวอ.ทอ. และเยี่ยมชม อาคารเทคโนโลยีสารสนเทศ ศวอ.ทอ., ศูนย์ปฏิบัติการ ศวอ.ทอ. เมื่อวันอังคารที่ ๒๓ พฤษภาคม พ.ศ. ๒๕๖๖, ณ ห้องประชุม ศวอ.ทอ.๑