พิธีประดับเครื่องหมายยศ นายทหารสัญญาบัตรและนายทหารประทวน ศูนย์วิจัยพัฒนาวิทยาศาสตร์เทคโนโลยีการบินและอวกาศกองทัพอากาศ
พล.อ.ท.ไพบูลย์ สิทธิลภ ผอ.ศวอ.ทอ.เป็นประธานในพิธีประดับเครื่องหมายยศ นายทหารสัญญาบัตรและนายทหารประทวน ศูนย์วิจัยพัฒนาวิทยาศาสตร์เทคโนโลยีการบินและอวกาศกองทัพอากาศ
โดยมี หน.นขต.ศวอ.ทอ. เข้าร่วมแสดงความยินดี เมื่อวันที่ ๗ พ.ค.๖๗ ณ หอประชุม ศวอ.ทอ.